Nafn Starfsheiti Sími Tölvupóstur

Bergþór Th. Ólafsson

Björgvin Björgvinsson

Lager

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

 

412 1226

 

bjorgvin@isleifur.is

Finnbogi Grétar Sigurbjörnsson

Fredrik Bolin

Grétar Freyr Sævarsson

Guðmundur B. Gíslason

Hreinlætistæki - sala og ráðgjöf

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

Deildarstjóri - Lagnadeild

412 1224

412 1200

412 1200

412 1200

finnbogi@isleifur.is

fredrik@isleifur.is

gretar@isleifur.is

gudmundur@isleifur.is

Gylfi Már Bjarnason

Tæknideild - dælur, sala/ráðgjöf

412 1218

gylfi@isleifur.is

Haukur Bjarnason

Verslunarstjóri - hreinlætistæki

412 1208

haukur@isleifur.is

Helgi Ásgeir Harðarson

Rekstrarstjóri

412 1200

helgi@isleifur.is

Hreggviður Ágúst Sigurðsson

Tæknideild - ofnar, sala/ráðgjöf

412 1211

hreggi@isleifur.is

Ísleifur Leifsson

Sölu- og markaðsstjóri

412 1213

isleifur@isleifur.is

Jón Björnsson

Hreinlætistæki - sala og ráðgjöf

412 1204

jonb@isleifur.is

Jón Einarsson

Jón Friðhólm Friðriksson

Lagerstjóri

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

412 1207

412 1200

jon@isleifur.is

info@isleifur.is

Jón Ólafur Sigurðsson

Kolbeinn Gunnarsson

Innkaupastjóri

Viðskiptaþjónusta - Dælur

412 1219

412 1200

jono@isleifur.is

kolbeinn@isleifur.is

Lárus Einar Huldarsson

Sérverkefni - ráðgjöf

412 1209

larus@isleifur.is

Lárus Leifsson

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

412 1205

lalli@isleifur.is

Páll St. Bjarnason

Tæknideild - deildarstjóri

412 1214

pall@isleifur.is

Stella Sigurlaug Karlsdóttir

Skrifstofa - tollur og bókhald

412 1215

stella@isleifur.is

Sveinbjörn Jóhannesson

Skrifstofustjóri, aðalbókari

412 1221

svj@isleifur.is

Trausti Leifsson

Vilhjálmur S. Vilhjálmsson

Framkvæmdastjóri

Lagnadeild sala og ráðgjöf

412 1212

412 1200

trausti@isleifur.is

villi@isleifur.is

Þorsteinn Einarsson

Örvar Þór Jónsson

Lagnadeild sala og ráðgjöf

Lagnadeild sala og ráðgjöf

412 1203

412 1200

the@isleifur.is

orvar@isleifur.is

 

Um verslunina

Ísleifur Jónsson ehf  – Draghálsi 14-16
Sími: 412 1200
Opið 8-18 alla virka daga.

Lokað á á laugardögum frá  júní - ágúst
Opið á laugardögum
frá kl. 10 - 14  september - maí

Fyrirspurnir: info@isleifur.is

Hafðu samband

  • 412 1200

Nýr viðskiptavinur

Nýskráning

Með því að búa til aðgang ertu fljótari að kaupa, getur þú fylgst með hvar pöntununin þín er í afgreiðsluferlinu og skoðað eldri pantanir.

Áfram

Innskráning