Nafn Starfsheiti Sími Tölvupóstur

Bergþór Th. Ólafsson

Björgvin Björgvinsson

Lager

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

 

412 1226

 

bjorgvin@isleifur.is

Einar Davíðsson

Hreinlætistæki - sala og ráðgjöf

4121224

einar@isleifur.is

Gylfi Már Bjarnason

Tæknideild - sala og ráðgjöf

4121218

gylfi@isleifur.is

Haukur Bjarnason

Hreinlætistæki - sala og ráðgjöf

4121208

haukur@isleifur.is

Helgi Ásgeir Harðarson

Sölu- og markaðsmál

4121200

helgi@isleifur.is

Hreggviður Ágúst Sigurðsson

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

4121211

hreggi@isleifur.is

Ísleifur Leifsson

Sölu- og markaðsstjóri

4121213

isleifur@isleifur.is

Jón Björnsson

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

4121204

jonb@isleifur.is

Jón Einarsson

Lagerstjóri

4121207

jon@isleifur.is

Jón Ólafur Sigurðsson

Lagnadeild - deildarstjóri

4121219

jono@isleifur.is

Lárus Einar Huldarsson

Hreinlætistæki -deildarstjóri

4121209

larus@isleifur.is

Lárus Leifsson

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

4121205

lalli@isleifur.is

Óskar Björnsson

Tæknideild - sala og ráðgjöf

4121217

oskar@isleifur.is

Páll Steinþór Bjarnason

Sigurður Gunnarsson

Tæknideild - deildarstjóri

Hreinlætistæki - sala og ráðgjöf

4121214

4121223

pall@isleifur.is

sigurdur@isleifur.is

Stella Sigurlaug Karlsdóttir

Skrifstofa - tollur og bókhald

4121215

stella@isleifur.is

Sveinbjörn Jóhannesson

Skrifstofustjóri, aðalbókari

4121221

svj@isleifur.is

Trausti Leifsson

Framkvæmdastjóri

4121212

trausti@isleifur.is

Þorsteinn Einarsson

Lagnadeild - sala og ráðgjöf

4121203

the@isleifur.is

 

Um verslunina

Ísleifur Jónsson ehf  – Draghálsi 14-16
Sími: 412 1200
Opið 8-18 alla virka daga.

Lokað á á laugardögum frá  júní - ágúst
Opið á laugardögum
frá kl. 10 - 14  september - maí

Fyrirspurnir: info@isleifur.is

Hafðu samband

  • 412 1200

Nýr viðskiptavinur

Nýskráning

Með því að búa til aðgang ertu fljótari að kaupa, getur þú fylgst með hvar pöntununin þín er í afgreiðsluferlinu og skoðað eldri pantanir.

Áfram

Innskráning